Kufirana Wanaume Wengi Wanawake Kidogo

Watch Queue Queue. Wanawake wengi wanene wameogopa kuanzisha mahusiano na wanaume kwa hofi ya kudharauliwa na hata wakifanikiwa kuanzisha uhusiano wanakuwa na wasiwasi kuwa uhenda wataachwa kwa sababu ya maumbile yao makubwa. FAIDA YA NDOA Faida kubwa kabisa ya kufunga ndoa ni kukuza taifa. Hata hivyo wachunguzi wa m DALILI KUMI NA TANO ZA MAPENZI KUNYAUKA. Kupungua mzunguko wa damu katika tupu ya mwanamke na hivyo kusababisha maumivu wakati wa kujamiana. Mpaka leo hata katika nchi ambazo zinaongozwa na wanawake wengi ni kawaida kukuta kuwa wanawake hulipwa mishahara midogo kuliko wanaume katika fani hiyohiyo. Mazoezi yanayohitajika ni yale ya kukujengea pumzi ya ndani mda kidogo na hii ni kutokana na ukweli ni kwamba °°mwanaume ukivuta pumzi ndani unachelewa kumwaga/kupiz na mwanamke akibana pumzi anawahi kukojoa°° ★★ kuna stayle hii inaitwa COWGIRL ambayo wanaume wengi na wanawake wengi wameizoea kuifanya kwa kujionyesha wanajua kukata. “Wanaume wana sehemu katika kile kinachoachwa na wazazi na ndugu wa karibu, kiwe kikubwa au kidogo gawio lililopangwa. wanawake translation in Swahili-English dictionary. KUMZINGUA FARAGHA. Kinachowasumbuwa wanawake siyo kitambi tunasema ni mlundikano wa mafuta sehemu ya chini ya tumbo na tumbo kwa ujumla kufikia hali kuonekana kama ana tumbo kubwa au kuhisi labda ni ujauzito kumbe ni mafuta tu mengi. Pia wanapenda sana matumizi makubwa story zake ni kuhusu matumizi ya hanasa,wanaume wengi ushtuka na kuishia ku hit na kusepa. Kuna wengine hawakitumii wanja kwa sababu hawapendi, na kuna wengine wanashindwa namna ya kutumia na hivyo kujikuta wakiacha kabisa na kuendelea na kipodozi kingine. Utasikia wanajifanya kwa kutoa Sauti za kimahaba kama “baby am Comming” basi wanaume mabichwa yanakuwa makubwaa ndio anajiona bonge la dume la Ngo’mbe. Hilo tunaliona wazi tokana na shamra shamra awazo nazo mwanamke wakati wa maandalizi ya shughuli. Njia mbalimbali za kutibu tatizo hili zimebuniwa na kusaidia watu wengi. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Ni kitu kisichopingika, wanaume wengi wazurii chini hawana kitu kabisaa,samahani kama nitakuwa nimewatukana ila ni ukweli mtupu, Pia licha ya maHB kuna wengine hawana UHB ila nao vibamia. Wanaume wengi kama sio wote, wanakubaliana kwamba kamwe hawawezi kumchagua mwanamke kama huyo kwa ajili ya kuwa na mahusiano zaidi mapenzi ya kawaida ‘a fling’. Inawezekana kuwa kweli kwa sababu labda ya wanaume kukwepa maswali mengi. "Waziri (Sitta) sababu kubwa wanayoitoa wanaume wengi wilayani hapa (Ngara) kama sababu ya Watanzania wengi kuamua kuwaoa Wanyarwanda ni kutozwa mahari kidogo sana kuliko ile inayotozwa ili kumuoa mwanamke wa Tanzania. Hii hutokea pia,japo ni 50-50Si wanawake wote wakipata hela wanabadilika na kuanza kuwadharau wanaume wao,ingawa in reality Mwanamke akikuzidi hela,wewe kama Mwanaume unaanza kufeel weak hata kabla hajasemaUtashindwa kuperform kwa inferiority uliyoijenga mwenyewe,na Mwanamke huyo akiiona inaweza kumchange na kujihisi more superior. Kinachowasumbua wanawake siyo kitambi tunasema ni mrundikano wa mafuta sehemu ya chini ya tumbo na tumbo kwa ujumla kufikia hali kuonekana kama ana tumbo kubwa au kuhisi labda ni ujauzito kumbe ni mafuta mengi. SABABU WANAWAKE KUUAWA ZAANIKWA. Mahenda, Nipashe ilibaini kuwa faida nyingine za pweza zinazovutia walaji wengi kila uchao ni pamoja na kuwa na virutubisho vya selenium vinavyosaidia kwa kiasi kikubwa kuwapa nguvu ya tendo la ndoa wanaume na wanawake na pia vipo vinavyosaidia kuwaongezea wanaume idadi ya mbegu (sperm count). TASAF yawezesha wanawake wengi kuimarika kimaisha Zanzibar Posted by Khadija Mussa | Feb 11, 2020 Zaidi ya Shillingi Bilioni tano zimetumika katika kutoa ajira kwa walengwa wa mpango wa kunusuru kaya maskini kwa utekelezaji wa miradi 325 kupitia sekta za mazingira, misitu,bara bara, maji, uvuvi na kilimo kwa upande wa kisiwa cha Unguja. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Anaishi na mke au mpenzi mwenye sifa zote nzuri lakini moyoni mwake hajiamini, anahisi ipo siku mwanamke atamkimbia na kwenda kwa wengine, kwa hiyo kukitokea ugomvi kidogo ndani, anakimbilia kutafuta mwanamke wa pembeni akijidanganya kwamba hata. Wengine hata hujaribu kutongoza wanawake ambao wamewazoea lakini tayari wako na wachumba. a Ubeijing wa wanawake wengi wakidhani ni Usawa). MWANAUME: “Peter kutana na mke wangu, anaitwa mama Diana. 05 Oct 2018. by Unknown on June 07, 2014 in WANAUME , WANAWAKE. Kila mwanamke ana matarajio makubwa inapofika kwenye suala zima la mahusiano. Hawaridhiki anakuwa anajiona mzuri sana hivyo mkikorofishana kidogo na akatongozwa nje basi uishia kwenda nje. LOVE TANZANIA, 12/03/2019. Kuna vitu ambavyo tunatakiwa tuvumiliane kwa vile wanadamu ni viumbe wenye upungufu. Wanaume wengi hupuuzia hili, huona kama ni jambo lisilo na maana sana kwao na wenzi wao. Umati wa wanaume 5,000 hivi, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga, wako pamoja na Yesu na wanafunzi wake katika eneo fulani la mbali karibu na kijiji cha Bethsaida, kilicho kwenye pwani ya kaskazini ya. Wapo watu wanafikiriwanaume wenye sura nzuri ndio hupendwa zaidi,wapo baadhi hufikiri wanaume wenye pesa ndio kila kitu,wapo wengine hudhani mwanaume mtanashati. TABIA 10 ZA WANAUME AMBAZO WANAWAKE WENGI HUCHUKIZWA NAZO. Utengenezaji wa homoni hii hupungua pindi mtu anapozeeka. Tatizo la Maumivu ya Chini ya Kitovu kwa Wanaume na Wanawake Video May 30, 2019 Classic Boy Leave a comment Tatizo hili huwakumba watu wengi sana kwenye jamii yetu lakini kwa bahati mbaya watu wengi huchukulia ni jambo la kawaida kitu ambacho baadae hupelekea watu wengi kuingia kwenye matatizo makubwa ya kiafya hasa kwenye mfumo wa uzazi na. Bila jina alisema shida ya wanaume na wanawake ni hapo. Kwanini wanawake wengi huwa wanalipuka mapepo? ubavuni mwa mwingine. huu ndiyo ufundi wa kumvua chupi mwanamke kabla ya kumwingizia mashine. Mwanaume anajitoa kumpa zawadi mpenzi wake, haridhiki tu. Wanawanyanyasa wanawake na kuwatukana ili kuwaondolea wanawake kujiamini na kuwapa uoga wakuondoka, kwa mfano kumuambia mwanamk ekuwa unanuka, huna sura, ushachoka huwezi pata. Wema akiwa mmoja Kati ya watu maarufu Tanzania anaweza akawa anatazamwa na watu wengi kama role model kutokana na ushawishi aliokuwa nao kwa watu. Nitakupa mifano miwili ya namna wanandoa wa jinsia mbili tofauti wanavyotambulishana kwa jamaa zao. Ndesanjo ndiye aliyenikurupua huko nilikokuwa na kusisitiza kwamba ni lazima nifungue blogu, nilikwepa kwepa lakini wapi jamaa alikuwa na mimi tu. Vigezo hivyo huwa hata kwa misingi ya muonekano wa mwanaume huyo - kuna wale ambao hutaka mwanaume huyo wa kumuoa awe na sifa kama vile, mrefu. Lakini yawezekana, jamaa alishakuambia juu ya kilio chake hiki, lakini wewe umekuwa kama umeweka pamba masikioni mwako, hili ni tatizo. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. Wanawake wengi barani Afrika wako katika biashara zaidi za kuuza vitu kama nguo na siyo kazi kama vile usafirishaji, uzalishaji bidhaa na ujenzi. Vijana na hata watu wazima wengi wanaume hujipamba sana kwa kutumia vipodozi, ambavyo kwa kawaida, vimekuwa vikitumiwa na wanawake. Wanawasumbua wapenzi wao kwamba hawawatimizii mahitaji. Wanaume wengi hupuuzia hili, huona kama ni jambo lisilo na maana sana kwao na wenzi wao. Kama uzito wako upo juu nayo inaweza kuleta shida kwani uzito ukiwa juu homoni nazo huwa hazipo sawa. Wanawake:wanatoa nje uroda,huwezi kumla bila kumtia mtama. Kuwa na watoto wengi au kuzaa bila kupanga uzazi. Wednesday, July 6, 2016. kwa kila mwanamke mmoja. May 07, 2017. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Na wengi wao wanaona ni jambo lilopitwa na wakati na ni ushamba. Mbeya vijijini ilibainika umiliki wa ardhi ni wa wanaume, ingawaje wanawake hutumia muda mwingi katika shughuli za ardhi. Thelathini na tano hadi arobaini na mbili ndoa nyingi huvunjika. Aaa kaka wanaume wengi ni michosho tuu, ukitoka kidogo akirudi maswali meengi kama polisi, mi nilishaolewa na nikaona michosho ya kupelekana puta nikaamua kuachana na mume wangu na kuangalia mambo yangu, si unaona hii pete kaka, ni ya ndoa kabisaa ya kanisani. Uchunguzi unaonesha kuwa, wanawake wengi malimbukeni ambao wanajijua ni wazuri na wana pesa zao wakiudhiwa kidogo tu ni wepesi kuchepuka hata kwa kuwashawishi wanaume wengine kwa pesa. Asilimia kubwa ya Watanzania hawaujui vizuri ugonjwa wa UTI. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vi**mi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. Kitaalamu mbegu zinazotoa mtoto wa kiume XY huenda kwa mwendo mkali sana kwenda kwenye mfuko wa uzazi lakini hufa haraka. Upungufu wa madini hayo pia hupelekea wanaume kuwa na kiasi kidogo cha homoni za kiume (low testosterone levels). Wanaume wengi hupenda sana "ngono ya mdomo" na wanawake wengi pia hupenda ngono ya namna hiyo kwaniwana enjoy sana, lakini ukweli ni kuwa hutakiwi kchukua muda mrefu sana ili mwanamke abaki na hamu ya kufanya mapenzi. Mfano kama mzunguko wako ni siku wa kawaida siku 28, chukua 28 toa 14 utapata 14. Na wengi hata kwenye kuvua utaona anajishaua,ukim uwahi utaona anajizugisha kumbe anajua utaona mapema. Ukiwahi kuitibu haraka hupona na kukuepusha na madhara utakayoyapata usoni. Sababu nyingine inayofanya wanaume wawe na tabia ya kusaliti mara kwa mara, ni kukosa kujiamini. Uteuzi huo umefanywa na kamati ya ufundi ya BFT ikiwa chini ya Kocha David Yombayomba kocha Mkuu wa timu ya ngome akishirikiana na makocha wa timu zote. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanamume. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. Lakini, katika hali halisi, kutokwa damu kusikotegemewa, huwakumba asilimia 25 ya wanawake wakati wa kurutubika kwa yai,” anasema Goist. Hii inatokana na ukweli kwamba wanawake wenye sura nzuri hupenda kuolewa na wanaume wenye sura mbaya ili kulinda uzuri wao kwani wanaamini kuwa iwapo ataolewa na mwanaume mwenye sura nzuri, uzuri wake hautaonekana kwa watu kwani mwanaume pia ataonekana mzuri jambo ambalo litamupunguzia mwanamke kuonekana mzuri. Wanawake kama Mama Mongela na wengineo ni mfano wa kuigwa miongoni mwa wanawake na hata wanaume pia. SWALA NI KWAMBA:Tunajua kwamba Mungu kawapa maumbile hayo,hauwezi ukabadilisha hata iweje,basi jitahidini hata kuchagua styles ambazo zitasaidia mwenzio kujisikia kidogo raha,Maana vinginevyo unamuacha mwenzio na magenye ya ajabu,unadhani ataenda. Wanawake wengi wanakimbilia "mikao" migumu wakifikiria wanaume , sasa mimi nasema hivi; ikiwa una matatizo ya kufika kileleni hakikisha mnaanza na "mkao" ambao unajua wazi unakufikisha ktk dakika chache badala ya kukimbilia "doggy" ukijua wazi mumeo/mpenzi wako ana mboo fupi au hajui/hujui "kipele G" kiko wapi? Kifo cha mende #1. NDOA TAMU jamani asikwambie mtu, tusifikiri ndoa inaweza kuvunjika kwa urahisi. Katika hali hiyo, Dk. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Kinembe kipo juu kabisa ya mfereji wa uke na kina ukubwa wa harage au kwa wanawake wengine huwa kidogo zaidi. Utafiti uliochapishwa mwaka 2006 katika jarida la Sleep and Sports Health uliohusisha wazee wa umri wa zaidi ya miaka 50 unashangaza. WANAWAKE ndilo kundi linaloonekana kuathiriwa zaidi na uzito uliokithiri pamoja na kiribatumbo (kitambi) ikilinganishwa na wanaume, nchini imeelezwa. Wanawake wanajisikia vizuri kuambiwa wanapendeza hata na wanaume na wanajisikia kweli mimi wamo kama hata fulani amenisifia nimependeza. Wanawake wengi wanene wameogopa kuanzisha mahusiano na wanaume kwa hofi ya kudharauliwa na hata wakifanikiwa kuanzisha uhusiano wanakuwa na wasiwasi kuwa uhenda wataachwa kwa sababu ya maumbile yao makubwa. Kama unataka kuwa na fikra pevu na uwezo rahisi wa kutangamana na wanawake basi ni lazima uwe unatext wanawake wengi. Kulingana na utafiti uliofanywa na Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (ORIC), kutoka mwaka 2006, zinaonyesha kuwa kila mwaka kumekuwa na ongezeko la kesi mpya ya wagonjwa saratani ya tezi dume. Edward Huloww wa Uingereza, hawa watalamu katika tafiti zao walizofanya katika nchi mbalimbali zinaonyesha kuwa asilimia 85 ya wanawake wembamba wanajua. Ni wanawake wa aina gani wanavutia zaidi katika suala la mahaba? Utafiti unaonyesha kuwa walio wembamba wana raha yake kwa sababu furaha ya wanaume wengi ni kudumu katika mahaba kwa muda mrefu , kwa hiyo walio wembamba wengi huwa hawachoki kwa haraka ; miili yao haina mafuta mengi ya kuwachosha. Wanaume wengi wana uwezo wa kuiona tofauti iliyopo kati ya uke unaobana vizuri. ila kwa mwanamke ni rahisi kupata UTI na kwa haraka dalili zitajionyesha. Nyimbo zote tatu nilizipenda kwani zilikuwa na ujumbe maridhawa, kwa uzuri wa nyimbo nikisema nitumie lugha za waandishi wanaoandika habari za burudani kusifia nyimbo hizo basi. Tatizo kwa wanaume wengi sikuhizi ni kushindwa kuchukua namba kutoka kwa mwanamke na huishia kuomba namba hizo kwa marafiki zake, jambo amba Maneno 14 Matamu ambayo mwanamke anatamani umwambie Ikija katika maswala ya kuwavutia wanawake, kile kitu ambacho utamtamkia kitakusaidia pakubwa katika azma yako ya kumuwini. Sifa yao kubwa ni uwezo wa kuwatosheleza wenzi wao katika tendo la ndoa. Suala hili huhusiana na mabadiliko ya homini mwili ambazo hujitayarisha kwa ajili ya mimba. Zikibadilika basi nitaomba tusaidiane kuzisitisha!. Kila mmoja amesikia tetesi au fununu kwamba wanawake hudanganya kwamba wamefika kileleni. Hii ni kutokana na taswira za waigizaji wachache wenye maungo yasiyofikana na hali halisi za wanadamu wengi. Broher Kalu nakuambia kuwa, Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mapenzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwanamke wako naye hatatamani mwingine kwasababu wanawake wanajieleza wazi kuwa katika mazingira nitakayoyataja hapa chini yakifuatwa wanajisikia raha mno…. Hilo tunaliona wazi tokana na shamra shamra awazo nazo mwanamke wakati wa maandalizi ya shughuli za Ndoa na Harusi. , in order that they may listen and in order that they may learn," Jehovah's Witnesses today, both old and young, men and women, gather together and receive the same teaching. en Just as the Israelites followed the divine law that said: "Congregate the people, the men and the women and the little ones. Badili mikao na staili. Kutokana na tafiti hiyo wanawake hupendelea uume wenye urefu kati ya nchi 6. MWANAUME: “Peter kutana na mke wangu, anaitwa mama Diana. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vi**mi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. Ndoa ya mke mmoja ndio muundo wa asili zaidi wa ndoa. MAUMIVU chini ya kitovu kwa wanawake na wanaume kitaalamu huitwa Lower Abdominal Pain ni tatizo ambalo huwakumba watu wengi lakini kwa bahati mbaya wengi hulichukulia kuwa ni jambo la kawaida kitu ambacho baadaye husababisha wagonjwa kuingia kwenye matatizo makubwa ya kiafya hasa kwenye mfumo wa uzazi na mfumo wa chakula. Nasema hivi kwasababu najua naongea na wanaume sasa hivi kwamba sisi wote ni mashahidi yaani ili ubebe vyuma mpaka kifua kionekane lazima moyo wa kwenga gym uwe nao na ninajua wengi wenu mlishaanza gym mkaenda wiki moja mkaacha ila wale wavumilivu ndio mabaunsa mpaka leo. TUCHEKE KIDOGO NA HIZI PICHA. huu ni uvunjaji wa sheria za mungu kwa wale wanawake ambao wanaamini kuwa wana dini. Katika kijiji kidogo huko Mayan Guatemala, wanawake waliunda kikundi cha ufumaji. Shahidi namba tatu Bi. Uwe Danger umekuwa Transfoma ya Umeme!!. Ubaguzi dhidi ya wanawake unaweza pia kuwasababishia kupata mimba mara kwa mara kwa kudhani watoto wengi ndio njia pekee ya wao au wenzi wao kupata hadhi. Wanaume wengi wenye mambo ya kike (gay) huwa ni designer wa mavazi, hair dresser, make-up artist na " wabeba pochi". Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. Wanawake wanene wamekuwa na mahitaji makubwa ya nguo mbalimbali, na mara nyingi wengi wao huamini kwamba ukiwa mwembamba ndio hasa unaweza kupoendeza kwa nguo mbalimbali , lakini si kweli hata kidogo mie napingana nao hebu angalia hapa utakubaliana nami. Wanawake wengi siku hizi wamekuwa na tabia za kutokuona haya pindi wakutanapo na wanaume,dunia ya sasa imewageuza wasichana wengi kutokuwa na haya na matokeo yake wanakosa zilie percent ambazo mwanamke anastahili kuwa nazo. Nimekuwa nikijiuliza niseme ama nionge kwa nani ila katika hizi dhama lazima kusema ukweli wenda nayopitia ama niliomaliza kupitia yanampata binti wa kike mwenye umri kama wangu au zaidi yangu ila tu amekuwa kifungoni kwa kasumba yakuonekana mbaya kama taswira ilivyo kwa watu wengi kuwa wanawake huwa tunazingua sana. Hii itamsaidia kutumia pesa kidogo katika suala la chakula. na hulka ya watu wenye mvuto ni kujiona bora kuliko wengine na wakijua kwamba wengi wanawaona sasa wewe. Ni kweli huu mchezo si tuwalaumu wanaume peke yao kuwa ndio wanaowalazimisha wanawake zao kufanya hilo tendo ,hata wanawake nao wengi wao hiyo ndiyo tabia yao kubwa mpaka wengine wanafikia kusema kwamba hawamsikii mwanaume yeyote asiowafanyia hilo tendo,hako ni kaugonjwa kachachu sana na sirahisi kukaacha kirahisi,hata mimi pamoja na mke wangu. Jambo hilo linaweza kuwa kweli au lisiwe kweli. Wanaume wengi wenye mambo ya kike (gay) huwa ni designer wa mavazi, hair dresser, make-up artist na " wabeba pochi". SABABU WANAWAKE KUUAWA ZAANIKWA. Wanaume wenye maisha ya kweli, maisha halisi, maisha ‘original’ sio ‘photocopy’ wenye uhalisia wa ukweli unaosababisha watu wawatambue na kuwaheshimu. Kama unataka kuwa na fikra pevu na uwezo rahisi wa kutangamana na wanawake basi ni lazima uwe unatext wanawake wengi. Wanawake wengi wanapenda kutoka na wanaume ambao wamewazidi urefu hata kidogo, kuliko kuwa na mwanaume ambaye ni mfupi kuliko wao,wengi wanasema hii inaleta picha mbaya au muonekano mbaya wakiwa wanaongozana wanaita (not Marching), lakini kuna sifa nyingine za wanaume wafupi wanawake wengi wanasema zinawakera kama,. Hali ni tofauti sana kwa wanawake ambao hupenda kuwasifia wanaume zao. Utakuta mume kamkosea kidogo au kamkera bila kudhamiria lakini yeye anaona njia sahihi ni kutorudi nyumbani. Hiyo nji baadhi tu ya aina ya wanaume ambao wanawake wengi wasingependa kuwa nao. Ni moja ya kisababishi kikubwa cha ugumba kwa wanaume wengi. Kucha bandia, nywele za bandia, kope za bandia, kila kukicha amejipodoa, hiyo ni gharama ambayo hamna mwanaume anataka kuibeba maishani mwake. sababu nyingine ni kuibuka na kuongezeka kwa mchezo wa kufanya mapenzi kinyume na maumbile, yaani kufirana. Wanaume wengi hawapendi kuongea kama hawana suluhisho la shida iliyopo mbele yao. Kuna wanaume wengi, kwa nje wanaonekana wazuri, lakini wanawatesa sana wanawake zao. Inawatoa out of the mood,mwisho wake wanaconcetrate kudo fasta,wamalize. Ni warefu, macho ya blue nyele za kaki,wako smart sana na wako friendly. Wanaume wengi washawahi kujichua baada ya kubalehe,wengine wanaacha kujichua wakishapata wasichana au wakianza kuwa watu wazima. Hata kwa wanaoishi mijini, takwimu hizo zinaonyesha wanawake bado ni wengi kuliko wanaume wakiwazidi kwa asilimia moja. Pamoja na kwamba tatizo hili halijitokezi sana kwa wanaume ukilinganisha na wanawake, inakadiriwa kuwa asilimia 15 hadi 16 ya wanaume wana tatizo hili, kwa lugha nyepesi kuna mwanamme mmoja mwenye tatizo hili baina ya kila wanaume sita au saba. Wanawake wengi hawajui kuutumia ulimi vizuri – Ukali, maneno ya mikato, matusi, ukaidi n. Wanawake wengi walio katika mahusiano kwa muda mrefu wamejikuta ni watu rahisi sana kuingia katika mitego ya wanaume wanaowatongoza kwa sababu ya kudhani huko nje kuna mambo mengi mazuri, ya kuleta furaha na amani kuliko ndani ya mahusiano yao. Alipoulizwa ni Kwanini wanawake tu na sio wanaume Mchungaji Lilian Ndegi alisema”mzigo aliopewa ni wa wanawake sio kwamba ana uchaguzi. Lakini kama utakua na mwenye mvuto ila huna amani ni buremshauri mtu kw. Wanaume wanavurugwa kwelikweli, wanachokitarajia siyo makelele mengi bali maneno yanayoshuka kwa mpangilio mzuri. WANAWAKE wengi wanashindwa kujua wao wanatofautiana na wanaume kwa hisia na hata mawazo ya mapenzi. Wanaume wengi huwa hawana maandalizi mazuri kwa wanawake wao kabla ya tendo la ndoa yanayoweza kuwasaidia kama kichochezi cha kuwafikisha kileleni mapema. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba,anza kwa kuyapapasa papasa,endelea kwa kuyaminya minya kwa kutumia vidole. Mahitaji ya zama zetu hizi yanamlazimisha kutathmini maswali mengi yenye umuhimu na sio kuridhika na tathmini zake za awali. Anasema kichochezi cha FSH (Follicle Stimulating Hormones) kinadhibiti utengenezwaji wa mayai na kichochezi cha LH (au luteinizing horomone) inasimamia utengenezwa wa vichocheo vya mwamko wa kujamiiana. Wanawake wengi wa hapa nchini wameonekana kuwapenda sana wanaume kutoka nchi za nje. Katika magonjwa yanayosumbua wanawake wengi na watoto nchini hivi sasa ni ugonjwa unaoathiri njia ya mkojo U. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. Wyclef Jean, jamaa huyu ambaye pia ni producer aliwasaidia sana wakina Beyonce enzi za Destiny Child kwenye ngoma yao ya kwanza. Mahenda, Nipashe ilibaini kuwa faida nyingine za pweza zinazovutia walaji wengi kila uchao ni pamoja na kuwa na virutubisho vya selenium vinavyosaidia kwa kiasi kikubwa kuwapa nguvu ya tendo la ndoa wanaume na wanawake na pia vipo vinavyosaidia kuwaongezea wanaume idadi ya mbegu (sperm count). Hapo zamani kipindi wanawake walipokuwa hawaruhusiwi kufanya kazi wanazofanya wanaume,wanawake ilikuwa hata apigwe vipi anyanyaswe vipi hawezi kuondoka kwa mwanaume sio kwa sababu hataki au hawezi kuondoka ili ilikuwa kwa sababu za kiuchumi ni bora kuwa kwa mumewe kuliko kurudi kwao, na wanaume pia ilikuwa hawataki kukuza watoto na kazi za nyumbani. wanawake wanavaa nguo zenye kuonyesha maungo yao bila kujali matamanio ya wanaume juu yao. Hilo tunaliona wazi tokana na shamra shamra awazo nazo mwanamke wakati wa maandalizi ya shughuli. Simaanishi uwe unaishi kama miss Africa - Hapana! Ninachosema unatakiwa uyaweke mambo yako katika muundo na mpangilio unaoeleweka ambao ni rafiki kwako na mambo yako. Wakati mwanaume anatext mwanamke mmoja, ni rahisi kwake kumaliza maongezi yake mapema kwa kuwa hana fikra pevu kama vile tulivyotangulia kusema awali. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Magonjwa ya zinaa ni miongoni mwa maambukizi yanayofahamika sana na yaliyoleta madhara makubwa hasa katika nchi zinazoendelea ambazo nyingi ziko barani Afrika. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba kwa kuyaapasa ,endelea kwa kuminya kwa kutumia vidole. Mara nyingi wanawake hawaridhiki na jibu moja. mwanamke ameruhusiwa kuvaa. TASAF yawezesha wanawake wengi kuimarika kimaisha Zanzibar Posted by Khadija Mussa | Feb 11, 2020 Zaidi ya Shillingi Bilioni tano zimetumika katika kutoa ajira kwa walengwa wa mpango wa kunusuru kaya maskini kwa utekelezaji wa miradi 325 kupitia sekta za mazingira, misitu,bara bara, maji, uvuvi na kilimo kwa upande wa kisiwa cha Unguja. Ni muhimu ukitambua ya kwamba ukubwa wa mkoba wako unaambatana na wewe unaeleweka. July 21, 2019 by Global Publishers. Kila ukipita huku unaitwa, ukienda kule unaitwa, hili tatizo lipo kwa wanawake wengi hasa wa mijini. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Vijana wengi wa kiume hujikuta katika wakati mgumu kuchukua maamuzi ya kuishi na mwanamke japo yawezekana wakawa wanatamani kufanya hi. Aaa kaka wanaume wengi ni michosho tuu, ukitoka kidogo akirudi maswali meengi kama polisi, mi nilishaolewa na nikaona michosho ya kupelekana puta nikaamua kuachana na mume wangu na kuangalia mambo yangu, si unaona hii pete kaka, ni ya ndoa kabisaa ya kanisani. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanamume. Hata hivyo wachunguzi wa m DALILI KUMI NA TANO ZA MAPENZI KUNYAUKA. Kwa bahati mbaya wanaume huwa wanadhani wanawake hao wanatafuta ufumbuzi kwa yale wanayoyaeleza. Wanaume wengi wanapokua na tatizo la nguvu za kiume anakua anaamini kuwa kila mtu anajua kua ni mgonjwa hivyo anataka watu wamuone kidume kwa kuwa na wanwake wengi. Wapo watu wanafikiriwanaume wenye sura nzuri ndio hupendwa zaidi,wapo baadhi hufikiri wanaume wenye pesa ndio kila kitu,wapo wengine hudhani mwanaume mtanashati. Aidha wanaume 6 kati ya 10 wanatajwa kulalamikia upungufu wa nguvu za kiume. Funga “duka”. Kwanza kabisa ni vyema mwanamke akatambua ukweli kuwa, kukosa hedhi ni tatizo la kiafya, hata kama lisipoambatana na maumivu yoyote lakini mwanamke anapaswa kulitilia umakini wa hali ya juu. Wanaume wengi wanachukia kuwa na wanawake wasioridhika. Yote haya kwa sababu wamagharibi wamewasawazisha wanaume na wanawake au wamewatanguliza mbele wanawake kabla ya wanaume. Wanawake wengi wasema wanaume wafupi hawana mvuto sana, kama wanaume warefu, kwahiyo hiyo ni moja ya sababu ya wao kutotaka kutoka na wanaume wafupi, japokuwa sio wanaume wote wafupi hawana mvuto. Vijana wengi wa kiume hujikuta katika wakati mgumu kuchukua maamuzi ya kuishi na mwanamke japo yawezekana wakawa wanatamani kufanya hi. Sisemi kuwa hawa wanawake wote wanaovaa mavazi yasiyofaa wanafanya hivyo kwa. Kwamba wanawake wamekuwa rahisi kupatikana (kukubali kirahisi) na hivyo wanaume hawahisi kama unawafaa kama wapenzi wao wa kudumu kwa vile hawakukuwinda bali ulijitega mwenyewe (kutokana na U-feminist a. Hivyo haiwezekani uchukue muda mrefu sana kwa vile unapochezea kisimi na kisha mwanamke kufika kileleni anahitaji muda wa kupumzika…. Lehmiller ameendelea kueleza kwa kusema kuwa "Hii inakuwa ni ngumu kidogo kwa sababu, Wanaume wengi kwenye mahusiano wanataka kutawala na ndio maana wanachagua wanawake waliowazidi. Kinachowasumbuwa wanawake siyo kitambi tunasema ni mlundikano wa mafuta sehemu ya chini ya tumbo na tumbo kwa ujumla kufikia hali kuonekana kama ana tumbo kubwa au kuhisi labda ni ujauzito kumbe ni mafuta tu mengi. Kabla ya kujua sababu hizo, ni vizuri ieleweke kwamba katika kila usaliti unaotokea, kuna mambo mawili yaliyosababisha; matatizo katika uhusiano wa kimapenzi au matatizo. Hii huwafanya wengi wachelewe kupata huduma sahihi za matibabu, jambo ambalo huambatana na athari nyingi za kiafya na kiuchumi kwa familia zao na taifa kwa. Mtafiti wa Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu (LHRC), Patience Mlowe anasema kuwa mara nyingi utofauti wa kipato na kiajira kati ya wanaume na wanawake unahusiana na upatikanaji wa elimu rasmi na mtizamo hasi dhidi ya wanawake. Kuna vitu ambavyo tunatakiwa tuvumiliane kwa vile wanadamu ni viumbe wenye upungufu. MWANAUME: "Peter kutana na mke wangu, anaitwa mama Diana. Wanawake ambao waliofika umri wa kuacha kupata hedhi (menopause- miaka 42-58)) na kupata dalili mbalimbali kama kutokwa na jasho usiku, kukosa usingizi mzuri na depression. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Shida kubwa kwa wanawake wengi ni kutojishughulisha na mazoezi. Wao wanachotaka ni kufuata mikia ya wamagharibi na mikia ya wanawake wa kikafiri na wala hawataki watofautishwe wanawake na wanaume katika mambo ambayo ni maalum kwa wanawake. sababu zinazochelewesha wanawake wengi kuolewa Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambaohutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Mimi nawaona wanawake kama watu wa kuheshimiwa na kupendwa kwa dhati. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Wanawake wengi wanapenda kutoka na wanaume ambao wamewazidi urefu hata kidogo, kuliko kuwa na mwanaume ambaye ni mfupi kuliko wao,wengi wanasema hii inaleta picha mbaya au muonekano mbaya wakiwa wanaongozana wanaita (not Marching), lakini kuna sifa nyingine za wanaume wafupi wanawake wengi wanasema zinawakera kama,. Hadi sasa, zipo zenye harufu au marashi anuwai kama yale ya ndizi, zabibu, chokoleti na hata zile zenye harufu ya Big G. Sababu nyingine inayofanya wanaume wawe na tabia ya kusaliti mara kwa mara, ni kukosa kujiamini. Pia wanawake huwa wazi kimahusiano, kama kuna kitu kinamsumbua huongea waziwazi tofauti na wanaume. Wanawake wengi wa hapa nchini wameonekana kuwapenda sana wanaume kutoka nchi za nje. Aidha, wanaume wengine watakuambia hawataki kuoa wanawake wanaokunywa pombe, wanaoendekeza mambo ya anasa. Katika mazingira haya, wanawake hujikuta wakiwa na afya duni na kupata huduma duni za afya. Hizi ni sababu zinazo wapelekea wanaume wengi waogope kuingia kwenye ndoa Utitiri wa wanawake wanaopatikana kirahisi bila hata kuoa Ni suala ambalo lipo wazi hasa maeneo ya mijini akina dada/mama wa kuwa nao katika mahusiano (bila kujalisha ni wa muda mfupi ama mrefu) wamekuwa wengi, rahisi kuwapata, wa kila aina mwanaume watakao. Uteuzi huo umefanywa na kamati ya ufundi ya BFT ikiwa chini ya Kocha David Yombayomba kocha Mkuu wa timu ya ngome akishirikiana na makocha wa timu zote. Akipewa fedha anasema hazitoshi. Wanawake na wanaume wanakaribia kuwa na kiwango sawa cha hatari ya kuwa na matatizo ya akili. Licha ya uzoefu nilioushuhudia juu ya wamama hapo juu, hivi karibuni nimekumbana na majanga kadhaa yakihusisha wanawake walioolewa kwa ujumla, wengi wao wanaoonekana ni sex hungry moms au gold diggers. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Midomo ya nje (lips) wanawake wengi huwa wanakimbilia kuipaka mafuta/lipbum/lipstick n. Kiukweli hili ni tatizo sugu ambalo linaepukika lakini kuna ugumu kidogo katika kuliepuka moja kwa moja. wakati mwingine usaha huweza kutokea kwenye mlango wa uzazi bila kuonekana nje wanawake wengi hugundua walikua na ugonjwa huu baada ya kupata madhara yake kuonekana kama kushindwa kupata mtoto. Hapa ndipo tatizo la wengi linapoanzia. Wanawanyanyasa wanawake na kuwatukana ili kuwaondolea wanawake kujiamini na kuwapa uoga wakuondoka, kwa mfano kumuambia mwanamk ekuwa unanuka, huna sura, ushachoka huwezi pata. Hilo tunaliona wazi tokana na shamra shamra awazo nazo mwanamke wakati wa maandalizi ya shughuli. Wajumbe mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 33 Ni Mwajiriwa wa Serikali, nimeoa na nina mtoto wa kiume mwenye umri wa miaka 3. MWANAUME: “Peter kutana na mke wangu, anaitwa mama Diana. Wanawake Mashujaa Tanzania ilianza shughuli zake rasmi mnamo mwaka 2011 tarehe 23. Ni vigumu sana wanaume kumvumilia mwanamke wa aina hiyo, mara nyingi wanajiepusha naye. kwa hiyo msichanganye vitu hapo, mambo ya jitihada zenu za kutaka kuungwa mkono ili muwaweke wanaume nyuma hatukubaliani hata kidogo. Wanawake wenye kupenda kutoa ushauri wa kimaendeleo; kuna tabia mbili ambazo wanaume wanapenda kuziona kwa wanawake ambao wanatamani kuwaoa. Wanaume wenye maisha ya kweli, maisha halisi, maisha ‘original’ sio ‘photocopy’ wenye uhalisia wa ukweli unaosababisha watu wawatambue na kuwaheshimu. Wao wanachotaka ni kufuata mikia ya wamagharibi na mikia ya wanawake wa kikafiri na wala hawataki watofautishwe wanawake na wanaume katika mambo ambayo ni maalum kwa wanawake. lakini mbegu zinazotoa mtoto wa kike XX husafiri taratibu na huchelewa kufika na kufa ndani ya mfuko wa uzazi kwani mbegu hizi huweza kuvumilia hali mbaya ya kimazingira ndani ya mfuko wa uzazi wa mwanamke, hivyo njia pekee ya kupata mtoto wa kiume ni kuhakikisha mbegu hizo. Pia wanapenda sana matumizi makubwa story zake ni kuhusu matumizi ya hanasa,wanaume wengi ushtuka na kuishia ku hit na kusepa. Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia. Hatua za kumwambia mwanamke awe girlfriend wako #1 Usiharakishe. Pamoja mtafute njia za kumsaidia, mnaweza ruka kamba pamoja, situps mkafanya pamoja na mazoezi mengine. Mazoezi yanayohitajika ni yale ya kukujengea pumzi ya ndani mda kidogo na hii ni kutokana na ukweli ni kwamba °°mwanaume ukivuta pumzi ndani unachelewa kumwaga/kupiz na mwanamke akibana pumzi anawahi kukojoa°° ★★ kuna stayle hii inaitwa COWGIRL ambayo wanaume wengi na wanawake wengi wameizoea kuifanya kwa kujionyesha wanajua kukata. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Ian Isherwood anafafanua sifa tisa za mwanamume zitakazomvutia mwanamke wa haiba nzuri. Tatizo la uwezo wa kufanya tendo la ndoa linazidi kukua miongoni wa wanandoa na wapenzi wengi. HIi ni aina ya wanaume ambao hutaka kusujudiwa kama wafalme na hupenda kuwafanya wake zao kuwa kama watumwa. Watu wengi hasa vijana wanapenda sana kula kwenye migahawa na hotelini. Hata hivyo njia hii sio yenye kutegemewa sana kwani maumivu ya matiti huweza kusababishwa na masuala mengine. Kila wanapomaliza kujiridhisha huahidi kuacha, lakini baada ya saa kadhaa kupita, wanarudi kule kule. Hili ni jambo ambalo wanawake wengi wangelipenda kufanyiwa na wapenzi wao lakini ambalo wanaume huwa hawalifanyi. MIISHO YAKE Miguu yake imejaaa miisho ya mishipa ya fahamu kiasi ambacho baadhi ya wanawake wanaweza kufika katika kilele cha burudani ya tendo la ndoa kwa miguu yao kusuguliwa na kupapaswa. Wanawake Wachonganishi:Hawa ni wanawake wanaochonganisha watu kwa kusema maneno ambayo siyo ya kweli. kwa hiyo msichanganye vitu hapo, mambo ya jitihada zenu za kutaka kuungwa mkono ili muwaweke wanaume nyuma hatukubaliani hata kidogo. Lakini utafiti wa Benki ya Dunia unaonesha kuwa wajasiriamali wa Kike wanaweza kupata faida kubwa katika kazi za sekta zilizohodhiwa na wanaume. Wanawake na wanaume wanakaribia kuwa na kiwango sawa cha hatari ya kuwa na matatizo ya akili. RDA ya zinc ni miligramu 11 kwa siku (wanawake huitaji miligramu 8). Wengi huishia kutumiwa tu na kuachwa kwa sababu ya tabia zao na tamaa. Utakuta mume kamkosea kidogo au kamkera bila kudhamiria lakini yeye anaona njia sahihi ni kutorudi nyumbani. Msanii huyo alisema kwamba licha ya wanaume wengi kuwashurutisha wanawake kulala nao bila kinga, wanawake wana usemi zaidi wa kuepukana na hilo kabla ya kufanya mapenzi. Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia. LOVE TANZANIA, 28/11/2018. wanawake wengi wanamatatizo ya njia ya mkojo Magonjwa ya mfumo wa njia ya mkojo na figo ni kati ya maradhi yanayowasumbua watu wengi duniani. Na ndomana wengi wao wamepoteza mvuto na wamekua kama visanamu vya kuchonga ambavyo havina stimu yeyote. Kiukweli ni tabia ambayo inakera. Badili mikao na staili. Ingawa siku hizi mambo yanazidi kubadilika ambapo utaona wanawake wengi katika shughuli ambazo hapo zamani zilidhaniwa kuwa za wanaume peke yao,bado kwa kiwango kikubwa, hali imebakia kama ilivyokuwa enzi za Adam na Hawa. Wanawake wengi hawajui kuutumia ulimi vizuri – Ukali, maneno ya mikato, matusi, ukaidi n. Wapo wanawake wanaowasisimua waume zao bila wao kujua. MATUKIO ya wanandoa kuuana yanaendelea kukithiri nchini na kuleta tishio jipya hasa kwa wanawake ambao kwa kiasi kikubwa ni waathirika wa matukio haya ya kinyama. Sisemi wanawake tusirudie hali za mwanzo, la, ila mume usimsimange mkeo sababu ya mabadiliko ya mwili sababu ya uzazi. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba,anza kwa kuyapapasa papasa,endelea kwa kuyaminya minya kwa kutumia vidole. Wanaume wengi wanaamini wao ndio wanatakiwa kuwa wa kwanza kumtongoza mwanamke na sio mwanamke kuwa wa kwanza kuwatongoza wao, na mbaya zaidi anapokuwa mwanamke mzuri ndio shida huongezeka, wengine. Wanawake sita ambao ni miongoni mwa wanawake wengi wanaohudumia kwenye Bar hiyo walikuwa na maoni tofauti na yanayopingana juu ya ukatili wa kijinsia. Fanya mazoezi ya kukimbia kidogo kidogo (jogging) kila siku kama una uzito uliozidi. PILI- Ni kuketi chini na kuorodhesha vigezo stahili vya mwanaume/mwanamke unayemtaka. Wanaume: Baadhi ya sababu ambazo huwafanya wengi waogope kuingia kwenye ndoa by Unknown on. Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia. Inasemekana kuna familia wanapokea hadi kuku, mbuzi au fedha kidogo ili kuruhusu mtoto wao kuolewa. TABIA 10 ZA WANAUME AMBAZO WANAWAKE WENGI HUCHUKIZWA NAZO. na pia watambue wanawake matapeli katika mapenzi kama wewe ni mwanaume hakikisha umesoma. Kwa mfano: Mwanamke anapomwambia mumewe au rafiki yake, "siku hizi naona kazi zimenizidi sana" hategemei kupewa ufumbuzi wa hilo, badala yake anataka kusikia mwanaume aua rafiki yake akichangia katika hisia (Kumbuka mwanamke hujali zaidi hisia). Watu wengi wanazingatia kununua tu nguo lakini si viatu. Wapo watu wanafikiriwanaume wenye sura nzuri ndio hupendwa zaidi,wapo baadhi hufikiri wanaume wenye pesa ndio kila kitu,wapo wengine hudhani mwanaume mtanashati. 6 Wasichana wenye NGOZI NYEUSI wanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe 7 Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe wengi wao huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kuliko wanaume weusi. Zamani ilikuwa ni wanawake mashangingi na malaya tu ndo wanaopenda mchezo huo. Imezuka tabia ya wanaume wengi kupenda sana wanawake wenye makalio makubwa, siku hadi siku tabia hii inazidi kuwa sugu kwani kwa sasa mwanamke mwenye makalio makubwa yaliyojazia sawasawa huonekana anasoko kuliko wale wenye makalio ya wastani. Wengi wanatawaliwa na HASIRA na WIVU, akiona mumewe anacheka na mwanamke ni Kosa la jinai, mwanamke anafura wala hata hawezi kuongea, hali ya hewa inabadilika hata paka nyumbani wanatambua kuwa hali ni Mbaya. Hofu ya upweke imekuwa ikitawala sana kutokana na watu wengi kutotaka kuoa au kuolewa. kwa hiyo ni moja ya sehemu muhimu sana. Wapo wanawake wanaowasisimua waume zao bila wao kujua. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. “Wanawake wanafanya shughuli ndogondogo, hutegemei kuwakuta wanaume wanafagia barabara lakini wanawake wapo wengi ndio maana si tegemezi. Vyakula vyenye mafuta mengi au ulaji wa chipsi na nyama choma kila siku. Tafiti hii inaonyesha kuna umuhimu wa kutoa elimu juu ya uzazi wa mpango. Ni ukweli usiofichika kwamba wanaume wengi hushindwa kuwaridhisha wenza wao kitu ambacho hupelekea wanawake kuwazarau na kuchepuka. Jaribuni kufanya kila mnaloweza kuifuta ile dhana ya kwamba wanaume hawaaminiki hata kidogo. “Nafanya biashara zangu najipatia fedha kidogo namsaidia mume wangu kuendesha maisha ya familia, lakini hatosheki, yaani kitu kidogo tu anakimbilia. Wasichana wenye NGOZI NYEUSI wanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe wengi wao huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kuliko wanaume weusi. Anasema: “Wanaume wa kawaida siyo watu wa fasheni kama wanawake, hivyo hupenda nguo rahisi kama suruali nyeusi. Unaweza kudhani ni kitu kidogo lakini ukweli ni kwamba wengi wamepata alama nyingi na kuonekana bora zaidi kwa sababu ya maneno yao faragha, matamshi na ubunifu wa kusifia. Wanawake wengi wanaopata tatizo la uambukizo katika njia ya mkojo, hawana habari za kutosha zilizo sahihi juu ya vyanzo na madhara ya tatizo hili linalosumbua mamilioni ya wanawake duniani. Katika magonjwa yanayosumbua wanawake wengi na watoto nchini hivi sasa ni ugonjwa unaoathiri njia ya mkojo U. Ndoa ni furaha amua kubadilika na usimfanye mke wako kuishi na wewe kwa kujilazimisha. WANAUME wameonekana kuwa wengi katika nafasi mbalimbali ukilinganisha na wanawake. Tatizo la Maumivu ya Chini ya Kitovu kwa Wanaume na Wanawake Video May 30, 2019 Classic Boy Leave a comment Tatizo hili huwakumba watu wengi sana kwenye jamii yetu lakini kwa bahati mbaya watu wengi huchukulia ni jambo la kawaida kitu ambacho baadae hupelekea watu wengi kuingia kwenye matatizo makubwa ya kiafya hasa kwenye mfumo wa uzazi na. Wengi wa aina hii ya wanaume huwa na watoto wengi wan kwa je jinsi wasivyokuwa wavumilivu. Hata hivyo, homoni kadhaa zilizoko katika miili ya wengine zinawachochea kujitumbukiza kwenye tendo hilo. Umati huo ulitia ndani "wanaume elfu nne, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga. Diet husaidia sana, ila diet sio kazi rahisi. Kila ukipita huku unaitwa, ukienda kule unaitwa, hili tatizo lipo kwa wanawake wengi hasa wa mijini. Eleza jinsi Yesu alivyoulisha umati mkubwa karibu na Bethsaida. HIi ni aina ya wanaume ambao hutaka kusujudiwa kama wafalme na hupenda kuwafanya wake zao kuwa kama watumwa. chini ya usimamizi wa Nehemia. Hili ni jambo ambalo wanawake wengi wangelipenda kufanyiwa na wapenzi wao lakini ambalo wanaume huwa hawalifanyi. Wanawake wengi hufanya kila aina ishara ya upendo kwa wanaume zao, lakini cha ajabu wanaume hao bado hutoka nje ya ndoa zao na kwenda kutafuta vimada, kitu ambacho wanaweke hukosea ni kwamba wanawake hao huonesha upendo kwa wanaume zao, lakini ukweli ni kwamba asilimia tisini na tisa( 99%) ya wanaume dunia kote hawahitaji upendo kutoka kwa wapenzi wao, bali mwanaume yeyote yule anahitaji kitu. Achana na sigara, pombe na madawa ya kulevya Pumzika muda wa kutosha na kurelax Fanya mazoezi na pia chakula bora (balanced diet) ili damu iwe inazunguka vizuri mwili mzima hadi huko kwenye uume. ; Wanawake wa Shetani:Hawa ni wanawake wanao watumikia mashetani hufanywa wanacho agizwa na shetani. Kuta za jiji hilo zilijengwa upya mwaka wa 455 K. PILI- Ni kuketi chini na kuorodhesha vigezo stahili vya mwanaume/mwanamke unayemtaka. Saluni shule inayopotosha wanawake wengi mijini Nakumbuka nyimbo zao zilitikisa anga kwenye radio mbalimbali, zilikuwa ni tatu ambazo ni Wazo la leo, Pengo na Rafiki. Vigezo hivyo huwa hata kwa misingi ya muonekano wa mwanaume huyo - kuna wale ambao hutaka mwanaume huyo wa kumuoa awe na sifa kama vile, mrefu. Kwa wanaume inakua ni ngumu kidogo kuupata na hata wakipata inakua ngumu kuona dalili zake mapema. Yapo maoni na maswali tofauti kwenye vichwa vya watu wengi juu ya aina gani hasa ya wanaume hupendwa sana na wanawake warembo na hata wale wakawaida ambao uzuri wao kidogo umefichika. Kupungua mzunguko wa damu katika tupu ya mwanamke na hivyo kusababisha maumivu wakati wa kujamiana. UTI Dalili: -Kukaa na mkojo -kukojoa damu -Anasikia kutapika Na kutojoskia vizuri. Naam, ili kuwapata wanawake warembo ambao wanaume wengi huwaogopa kwa kuwaona ni maji marefu, lazima ujijengee msimamo chanya ambao utakuonesha kujiamini kwako nje. Siri hii ambayo nataka kukuonyesha ni wanaume kidogo dunia hii wanaoijua na imefanywa siri kwa wachache hivyo wakati wowote tunaweza kuamua kama NESIMAPENZI. Imezuka tabia ya wanaume wengi kupenda sana wanawake wenye makalio makubwa, siku hadi siku tabia hii inazidi kuwa sugu kwani kwa sasa mwan Kwa Wanawake tu. Wanawake wengi huamini kwamba wanaume huwa hawasemi ukweli kuhusu mahali walipo pale wanapoulizwa na wenzi wao. Kwa wanaume wengi mfumo wa maisha ndio unatakiwa kubadilika. Na vijana sio haba wanawake walifaidi sio masikhara. Sampuli hii hutaka mpenzi aliye na kifua kidogo kwa sababu wanahisi mwanamke kama huyo ni mwepesi kunyenyekea. Mbinu hii inawapagawisha wanaume wengi ambao hujikuta akikuuluza jina ama moja kwa moja akakusogelea na kukusabahi na kujitambulisha ama kuomba namba yako ya simu, si unajua utandawazi umewapotezea wanaume wengi ujasiri wa kutongoza zaidi atakupigia simu, si mnajua wengi tunatongozana kupitia simu…si vibaya ingawa hamu inapotea kidogo. Maneno ya kuzuzua ni himaya ya wanaume, lakini wakati mwingine wapo wasioweza kuficha. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. HORMONAL IMBALANCE 4. Wanawake hao ni hawa wenye tabia hizi:. Fanya mazoezi ya kukimbia kidogo kidogo (jogging) kila siku kama una uzito uliozidi. Diet husaidia sana, ila diet sio kazi rahisi. Mwanamke anaweza kuupumzisha moyo wake kwa mwanaume lakini akiwa hana uhakika wa nini kinachofuata, wakati mwanaume anaweza kumpenda mwanamke na. “Nakumbuka kuwa mimi sikuwa na fedha nyingi lakini kidogo nilichokuw­a nacho nilikuwa ni kama nanunua mapenzi kwani nilikuwa nawapatia wanaume,” anasema Grace. -Maduka ya urembo na kuuza nguo za ndani Kwa wanawake, hii ni biashara nzuri sababu supply ni kubwa mfano Dar kariakoo kuna maduka mengi tu ya jumla unaweza kupata bidhaa, na wanaume wengi wanafanya Biashara hii Ila ikifanywa na mwanamke ni bora zaidi. Wakati wa kukoma kwa hedhi, uzalishaji wa homoni za Instrojeni na Projesteroni hupungua. chini ya usimamizi wa Nehemia. Ingiza mboo mpaka ndani kabisa uku ukiusugua mkundu vizuri kabisa na mikono yako ikimpapasa mwenzio ili. Wanawake wengi wanapenda kutoka na wanaume ambao wamewazidi urefu hata kidogo, kuliko kuwa na mwanaume ambaye ni mfupi kuliko wao,wengi wanasema hii inaleta picha mbaya au muonekano mbaya wakiwa wanaongozana wanaita (not Marching), lakini kuna sifa nyingine za wanaume wafupi wanawake wengi wanasema zinawakera kama,. Kuwa na watoto wengi au kuzaa bila kupanga uzazi. Kijana wa mama na hii inamaanisha mara tu utakapoomba kupumzika au unapoumwa kidogo basi fahamu kuwa hatoweza kuvumilia na anaenda nje. Tafiti zinaonesha kuwa wanaume hupenda sana wanawake watundu katika mchezo wa sita kwa sita. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. ila kwa sasa kutokana na ugonjwa wa ukimwi tabia hii imepungua miongon mwao. Naheshimu sana akina Ke wote kwa mchango wao mwingi ktk familia lakini sikubaliani na hili la kujiachia hata kidogo. Madhara yake ni makubwa kuliko faida ambayo utaipata kwa muda mfupi*Madhara yake n km ifuatavyo *Uke kulegea na kujaa maji *Kukosa. lakini kuna mambo muhimu sana ya. Umuhimu wa Tikitimaji(Watermelon) kwa wanaume Nitumaini langu kuwa tunda hili sio geni masikioni kwa wengi,Hivyo basi naomba leo niweze kuw. Kuna wakati wanaume hudhani kwamba, wanawake wanaovaa nusu uchi huwa wanafanya hivyo kwa sababu ya kutafuta soko kwa wanaume. Kiwango kidogo cha shahawa zinazozalishwa. Fanya mazoezi ya kukimbia kidogo kidogo (jogging) kila siku kama una uzito uliozidi. Kwa wanaume wengi, heshima ni namna unavyoongea nae, maneno unayoyatumia katika kueleza mawazo yako, ishara za mwili wako katika mazungumzo, kumpa nafasi ya kwanza katika maamuzi na mambo kama hayo. —Kutoka 1:21; 1 Samweli 2:30b; Methali 10:7. This video is unavailable. mapenzi ya wanawake, mke bora, mwanamke gani mzuri, tofauti ya wanawake, uzuri wa mwanamke, wanawake wafupi, wanawake wanene, wanawake warefu, wanawake wembamba, yupi mzuri Post navigation Previous Athari na madhara ya vinywaji/vyakula vya kuongeza nguvu mwilini. asilimia 50 mpaka 80 ya wanawake hawana dalili kabisa na ndio maana ugonjwa huu unaweza kumfanya mwanamke akawa mgumba. Hawafanyi chochote ndani ya nyumba kazi yao ni kutumatuma hata kama mke anaumwa atapaswa kuamka na kupika, wanataka waheshimiwe wao tu na mwanamke akikosea kidogo ni maneno au kipigo. Kulingana na utafiti uliofanywa na Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (ORIC), kutoka mwaka 2006, zinaonyesha kuwa kila mwaka kumekuwa na ongezeko la kesi mpya ya wagonjwa saratani ya tezi dume. JINSI YA KUMFURAHISHA MWANAMKE KITANDANI KATIKA MAPENZI. DARSA YA KWANZA Kutoka kwa Abu Hurayrah (Radhiya Allahu 'anhu): Mtume (Swalla Allahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) amesema: ((Aina mbili za watu wa motoni siwaoni; Watu ambao wana fimbo (mijeledi) kama za mkia wa ng'ombe dume ambazo wanawapigia watu, na wanawake ambao wamevaa lakini wako uchi, wanawashawishi wanaume wawatongoze, na wanaelekea kwao (kwa kuwa warahisi). Wanaume wengi hupuuzia hili, huona kama ni jambo lisilo na maana sana kwao na wenzi wao. Wanaume wenye shida hiyo wakipewa madini ya zinc huwa na ongezeko la mbegu za kiume (increased sperm counts) na uwezo wa kutia mimba. Ili kuweza kuepukana na tatizo hili ni vyema tukaangalia vitu ambavyo wanaume wamekuwa hawavipendi kutoka kwa wanawake ili kuweza kujua nini cha kufanya kuhakikisha unamweka mwanaume karibu, asikuache. Lakini tatizo hili ni tofauti kidogo kwa upande wa wanaume kwani ni vigumu sana mwanaume kukataa kufanya tendo la ndoa na pia wanaume wanaweza kupata hamu kwa kutumia vidonge tu vya aina Fulani ambavyo pia vian aweza kumletea madhara makubwa, lakini wanawake inahitaji mchanganyiko wa njia mbalimbali ili kuweza kutatua tatizo lao yaani njia za ushauri wa kitaalamu na dawa pia wakati mwingine. sababu zinazochelewesha wanawake wengi kuolewa Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambaohutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Hapa nchini wanawake bado wako nyuma katika masuala ya uongozi, hii ni kwa sababu nafasi nyingi za uongozi zinashikil­iwa na wanaume, wanawake ni asilimia 51 ya Watanzania lakini uwakilishi wa wanawake bungeni ni asilimia 33 kwa jumla ya wabunge 145, asilimia 9 ni wabunge wa kuchaguliw­a majimboni ambao idadi yao ni 25 na 120 ni wabunge wa viti maalum. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanamume. Upungufu wa madini hayo pia hupelekea wanaume kuwa na kiasi kidogo cha homoni za kiume (low testosterone levels). Ndio maana utapata wanaume wengi wanapenda kuunganishiwa wanawake na marafiki zao. Hata hivyo, msongo mkubwa wa mawazo huwaathiri wanawake wengi zaidi kuliko wanaume. Kutokana na tafiti hiyo wanawake hupendelea uume wenye urefu kati ya nchi 6. Wengine hata hujaribu kutongoza wanawake ambao wamewazoea lakini tayari wako na wachumba. Watacheka sana wala hawataficha tabasamu lao na hivyo kufanya siku yako nzuri. Wanaume wengi huwa hawana maandalizi mazuri kwa wanawake wao kabla ya tendo la ndoa yanayoweza kuwasaidia kama kichochezi cha kuwafikisha kileleni mapema. MWANAUME: “Peter kutana na mke wangu, anaitwa mama Diana. Ili kuweza kuepukana na tatizo hili ni vyema tukaangalia vitu ambavyo wanaume wamekuwa hawavipendi kutoka kwa wanawake ili kuweza kujua nini cha kufanya kuhakikisha unamweka mwanaume karibu, asikuache. Baadhi ya wanawake hata uwape nini huwa hawaridhiki. Diet husaidia sana, ila diet sio kazi rahisi. Kuna wanaume wengi, kwa nje wanaonekana wazuri, lakini wanawatesa sana wanawake zao. Kwa upande wa wanawake wao hupata pindi wanapovunja ungo. Ndesanjo ndiye aliyenikurupua huko nilikokuwa na kusisitiza kwamba ni lazima nifungue blogu, nilikwepa kwepa lakini wapi jamaa alikuwa na mimi tu. Wengi wao huona kuwa na mpenzi ni fasheni, kumbe mapenzi ni maisha kamili, ambayo kama utafanya vibaya huenda ukavuruka mpangilio wako wote wa maisha yako. Tofauti na wanaume, ambao wakimaliza baada ya dakika chache huwa na hamu ya kutaka kuendelea tena hasa baada ya k uoga, wanawake wenyewe wakimaliza wanahitaji kupumzika muda mrefu kidogo, yaani angalau siku 2, kabla ya kuhitaji tena marudio ya mechi na hasa mechi yenyewe ikiwa nzito. This video is unavailable. Wanawasumbua wapenzi wao kwamba hawawatimizii mahitaji. kiukweli ni kwamba nikilala na mwanamke ambaye ni nachuro, yaani mwenye nywele zake za kawaida zilizosukwa kwa mtindo wa "twende kilioni" au zilizobanwa vizuri, mwenye wowowo, chuchu na sauti nachuro, huwa napata nguvu nyingi sana za kupanda mlima, ikilinganishwa na ninapolala na mwanamke mwenye urembo na uzuri bandia. Kwa vile nyumba niliyokua naishi ilikua katika kona, muda mwingi kulikua na watu wamekaa au kibarazani au hata jirani katika duka lililokua linatazamana na ninapoishi, Nilichukia sana hali hiyo wambea walikua wakinisema sana, kwa vile kila anaeingia ndani kwangu walikua wakimuona hivyo wakinisema vibaya kwamba mi ni Malaya, nina wanawake wengi na mambo kadhaa ya kijinga ambayo wambea hua. Hata kwa wanaoishi mijini, takwimu hizo zinaonyesha wanawake bado ni wengi kuliko wanaume wakiwazidi kwa asilimia moja. Ndugu zangu, wakati mwingine kuna mambo magumu kidogo ambayo baadhi ya watu wanayaonea aibu, lakini yanaendelea kuwa tatizo kwa watu wengi. Alipoulizwa ni Kwanini wanawake tu na sio wanaume Mchungaji Lilian Ndegi alisema”mzigo aliopewa ni wa wanawake sio kwamba ana uchaguzi. Wanawake wengi ni vijana na wamebeba watoto wao lakini pia kuna wengine ambao wanacheza kwa makundi. Katika ubeti wa kwanza wa wimbo huo mmoja wa waimbaji wa kundi hilo anaimba haya: Pia hutajwa majina ya wanaume wanaohonga mno. Wanaume hawa kwakuwa hawana pesa wala si ahandsome hivyo wao silaha yao ni kugegeda tu, hapo ndipo wanapochukua marks zao za bure. Natumaini umzima ndugu msomaji wa wa blog hii,leo tugusie tu sababu zinazo wafanya wanawake wengi kutumia muda mwingi wawapo shoping tofauti na wanaume, Shughuli nzima ya kufanya 'shopping' kwa wanawake ni kama mtu aendaye 'picnic'. Upungufu wa madini hayo pia hupelekea wanaume kuwa na kiasi kidogo cha homoni za kiume (low testosterone levels). Kwa kutumia fedha zake anaweza kupata mwanaume mwingine lakini pia watashindwana katika suala la kumtawala. Maneno ya kuzuzua ni himaya ya wanaume, lakini wakati mwingine wapo wasioweza kuficha. Pia, anasema wanawake na wanaume wana homoni mbili za muhimu ambazo zinatengenezwa na tezi ya ‘pituitary’ ambazo ni FSH na LH. Hofu ya upweke imekuwa ikitawala sana kutokana na watu wengi kutotaka kuoa au kuolewa. Ndio maana wanawake pia huwa na kiwango fulani cha tesistosteroni hata kama hawana pumbu. Katikati ya jamii ya wakristo, wapo wanawake wanaokiri wokovu, lakini kwa kutokujua au kwa uzembe, wanajiacha nusu uchi. Nitakupa mifano miwili ya namna wanandoa wa jinsia mbili tofauti wanavyotambulishana kwa jamaa zao. Badili mikao na staili. Wengi wetu tunafahamu kwamba historia ya mapambano ya wanawake inakwenda mbali zaidi, wakati wa kutafuta uhuru ni wanawake waliojitokeza kwa wingi kwenye mikutano ya vyama vya ukombozi, wengine wakasimama kwenye majukwaa kupaza sauti za ukombozi wakiwashinda wanaume woga. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Utakuta mume kamkosea kidogo au kamkera bila kudhamiria lakini yeye anaona njia sahihi ni kutorudi nyumbani. Wanaume wana. Nimekuwa nikitoa ushauri wa ana kwa ana na kuendesha semina kila jumamosi za masuala ya ndoa, kati ya kero kubwa katika ndoa ni wanaume kuwa na roho mbaya, wanawanyanyasa wanawake kwa matendo na hata wakati mwingine kuwapiga. Ingiza kichwa cha mboo mkunduni taratbu,usiingze mboo yote gafla,taratbu kichwa kwanza ingiza na kutoa,zamisha kidogo kidogo,mboo ikiingia yote unaweZa kubadilisha style yoyote unayopenda wewe na mwenzio huku ukimfira taratibu kisha kasi inaendelea kuongezeka kutokana na utam mnaoupata…. Pia tunatumai umesoma sheria na masharti ya NESIMAPENZI. wakati mwingine usaha huweza kutokea kwenye mlango wa uzazi bila kuonekana nje wanawake wengi hugundua walikua na ugonjwa huu baada ya kupata madhara yake kuonekana kama kushindwa kupata mtoto. HIZI NI CHUCHU SAA 6 AU 12?? TUJADILIANE. TATU; wanawake kuwa na kipato wakati mwingine kikubwa kuliko wanaume kunasababisha kuwepo kwa mashaka ya uhalali wa upatikanaji wake na wakati mwingine kuonekana kama ni ‘jeuri’ kwa wanawake. Miongoni mwa waliosaidia kurekebisha kuta hizo ni binti za Shalumu, mkuu wa nusu ya wilaya ya Yerusalemu. Aidha ananyooshea polisi kidole cha lawama, akisema ndio kikwazo kikubwa katika ‘kazi’ yake. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. ” ( Suratul Nisa, 4:32). Wanaume wengi hawajui matumizi sahihi Kondomu zimetengenezwa kwa sura na maumbile, rangi mbalimbali tofauti ambazo baadhi yake kwa hakika zinavutia kuzitazama. Wanawake wanaoshiriki ngono mara nyingi na watu tofauti hupatwa na maambukizi zaidi kuliko wale wanaoshiriki kwa kiwango kidogo. Muigizaji maarufu wa Bongo movie Wema Sepetu amewapa wanawake wenzake ushauri juu ya wanaume na mahusiano kwa ujumla. Watu wengi wanazingatia kununua tu nguo lakini si viatu. Hilo tunaliona wazi tokana na shamra shamra awazo nazo mwanamke wakati wa maandalizi ya shughuli za Ndoa na Harusi. Wanawake hao ni hawa wenye tabia hizi:. Unafaa kuelewa ya 'Zimwi Mtu' Ambaye Anawakabili Wanaume. Ian Isherwood anafafanua sifa tisa za mwanamume zitakazomvutia mwanamke wa haiba nzuri. Wanaume: Baadhi ya sababu ambazo huwafanya wengi waogope kuingia kwenye ndoa Vijana wengi wa kiume hujikuta katika wakati mgumu kuchukua maamuzi ya kuishi na mwanamke japo yawezekana wakawa wanatamani kufanya hivyo kwa muda mrefu kutokana na vikinza vingi, vingine vikiwa ni vya kimaisha na vingine ni nadharia tu. Kila ukipita huku unaitwa, ukienda kule unaitwa, hili tatizo lipo kwa wanawake wengi hasa wa mijini. Nitakupa mifano miwili ya namna wanandoa wa jinsia mbili tofauti wanavyotambulishana kwa jamaa zao. Mara nyingi inashauriwa kuwa, mwanamke akishaingia kwenye siku zake za hatari kulingana na mzunguko wake wa hedhi, akutane kimwili na mumewe au mwanaume anayetaka kuzaa naye. Kuna utafiti niliusoma siku moja kuhusu wanaume wafupi, na walisema wanaume wafupi wana mapenzi ya kweli na ya dhati kuliko wanaume warefu, kitu ambacho siwezi bisha sababu, wanawake wengi huwa hawapendi kutoka na wanaume wafupi kwahiyo inawachukua sana muda kupata mwenza na lazima wawapende na wawape mapenzi ya kweli wanawake zao ili wasiwaache kwa sababu wanawake wengi wanapenda mwanaume. Wanawake wa kichagga (hasa kutoka Rombo) hujulikana kama wafanyakazi hodari. Mara nyingi wanatajwa kuwa na uwezo wa kuteka akili za wanaume bila kujali sifa zao za nje au za ndani. Wengi wetu muda wa kwenda gym au kukimbia haupo, ila pamoja mnaweza kusaidiana. Kwanini wanawake wengi huwa wanalipuka mapepo? ubavuni mwa mwingine. Wanaume wengi washawahi kujichua baada ya kubalehe,wengine wanaacha kujichua wakishapata wasichana au wakianza kuwa watu wazima. —Kutoka 1:21; 1 Samweli 2:30b; Methali 10:7. Mazoezi yanayohitajika ni yale ya kukujengea pumzi ya ndani mda kidogo na hii ni kutokana na ukweli ni kwamba °°mwanaume ukivuta pumzi ndani unachelewa kumwaga/kupiz na mwanamke akibana pumzi anawahi kukojoa°° ★★ kuna stayle hii inaitwa COWGIRL ambayo wanaume wengi na wanawake wengi wameizoea kuifanya kwa kujionyesha wanajua kukata. “Kanzidata hii itawasaidia wanawake wasitapeliwe, ukitaka kumuoa mtu anaenda mtandaoni kuangalia taarifa zako. Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa wanafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly. Tafiti zinaonesha kuwa wanaume hupenda sana wanawake watundu katika mchezo wa sita kwa sita. Wanawake wengi ambao wamekua na mahusiano na wanamume kutoka nchi za nje wamesifu sana wanaume kutoka Africa Magharibi hususan Nigeria wakidai kua wanajua kudekeza na kupetipeti naukija kwa pochi usiulize, kwani wanajua kutunza wanawake wao na hela. Wanawake wengi barani Afrika wako katika biashara zaidi za kuuza vitu kama nguo na siyo kazi kama vile usafirishaji, uzalishaji bidhaa na ujenzi. ukiendelea bila kupumzika ni wazi kuwa. Biashara ya kuuza vinywaji baridi, hii tumejifunza hapa kwenye group imebaki kidogo kumalizia. na pia watambue wanawake matapeli katika mapenzi kama wewe ni mwanaume hakikisha umesoma. Na wengi wao wanaona ni jambo lilopitwa na wakati na ni ushamba. "Wanawake wengi hufikiria kutokwa na damu kidogo ni dalili ya kuwa katika siku zao. Ili kuondoa matatizo haya yafuatayo yanaweza kabisa kukusaidia kukuweka katika aina Fulani ya raha kubwa. Ok, kwa baadhi ya wanaume wengine kumwambia mwanamke kuwa wanataka wawe girlfriend zao si rahisi. Baadhi ya wanawake wanaacha kupata siku zao mapema kabla ya umri uliozoeleka yaani miaka 40 kwenda juu. Dalili za tatizo Dk. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Wanaume wengi hawapendi kabisa wanawake wenye tabia za hovyo, wenye kampani ambazo si nzuri. Zitadumu kama zitabakia kuwa endelevu kama sasa. Kama unataka mwanamke mzuri na atakayekuzaliwa watoto wengi Nigeria inakuhusu. MIISHO YAKE. Print media it is one of the other ways of information before the discover of the television and radio there was the discover of the print media since the first human being discovered but it is not more advance as the day goes on and the innovation of the print media is more giving the advantage of being more advance in the way of news transmission hence it course the development of print media. KUNA VYANZO VYA UGUMBA KWA WANAUME. Nimekuwa nikijiuliza niseme ama nionge kwa nani ila katika hizi dhama lazima kusema ukweli wenda nayopitia ama niliomaliza kupitia yanampata binti wa kike mwenye umri kama wangu au zaidi yangu ila tu amekuwa kifungoni kwa kasumba yakuonekana mbaya kama taswira ilivyo kwa watu wengi kuwa wanawake huwa tunazingua sana. Wanawanyanyasa wanawake na kuwatukana ili kuwaondolea wanawake kujiamini na kuwapa uoga wakuondoka, kwa mfano kumuambia mwanamk ekuwa unanuka, huna sura, ushachoka huwezi pata. nikawa naogopa kwakuwa nasikia wanawake wengi wenye mchezo huo wakati wa kuzaa wanapata shida na manesi wanawatukana sana. Shahidi namba tatu Bi. hao wawili wanaume wengi na wanawake”. Licha ya kwamba niko kwenye ndoa, lakini ilitokea siku moja asubuhi nikiwa barabarani na gari langu nikitokea nyumbani kwangu Mitaa ya Kihonda Magorofani nikielekea kazini Morogoro mjini. Wanaume wengi hupuuzia hili, huona kama ni jambo lisilo na maana sana kwao na wenzi wao. Watu wengi hasa vijana wanapenda sana kula kwenye migahawa na hotelini. Nimekuwa nikitoa ushauri wa ana kwa ana na kuendesha semina kila jumamosi za masuala ya ndoa, kati ya kero kubwa katika ndoa ni wanaume kuwa na roho mbaya, wanawanyanyasa wanawake kwa matendo na hata wakati mwingine kuwapiga. Baadhi ya wanawake hata uwape nini huwa hawaridhiki. Hadi sasa, zipo zenye harufu au marashi anuwai kama yale ya ndizi, zabibu, chokoleti na hata zile zenye harufu ya Big G. Wakati mwengine ni kwa kitu kidogo kama kuja kukuchukua na kwenda kukununulia keki akifahamu kuwa ni kitu ukipendacho. "Waziri (Sitta) sababu kubwa wanayoitoa wanaume wengi wilayani hapa (Ngara) kama sababu ya Watanzania wengi kuamua kuwaoa Wanyarwanda ni kutozwa mahari kidogo sana kuliko ile inayotozwa ili kumuoa mwanamke wa Tanzania. Mwanaume alivyoumbwa ni kwamba akiona tu mfano mwanamke umevaa kanga moja au umevaa night dress hiyo inatosha kusisimua. Jambo hilo linaweza kuwa kweli au lisiwe kweli. Kuna uhakika mkuu ni kuwa wazo kama hilo bado halijamlenga kwa kichwa chake. Tofauti na wanawake, ambao wakati wa changamoto ndipo wanataka kuongea zaidi. Ni wanawake wa aina gani wanavutia zaidi katika suala la mahaba? Utafiti unaonyesha kuwa walio wembamba wana raha yake kwa sababu furaha ya wanaume wengi ni kudumu katika mahaba kwa muda mrefu , kwa hiyo walio wembamba wengi huwa hawachoki kwa haraka ; miili yao haina mafuta mengi ya kuwachosha. Kiukweli ni tabia ambayo inakera. Ingawa siku hizi mambo yanazidi kubadilika ambapo utaona wanawake wengi katika shughuli ambazo hapo zamani zilidhaniwa kuwa za wanaume peke yao,bado kwa kiwango kikubwa, hali imebakia kama ilivyokuwa enzi za Adam na Hawa. ; Wanawake wa Shetani:Hawa ni wanawake wanao watumikia mashetani hufanywa wanacho agizwa na shetani. Wengi huishia kutumiwa tu na kuachwa kwa sababu ya tabia zao na tamaa. Shirikisho la ngumi Tanzania (BFT) limetangaza jumla ya mabondia ishirini (20) kati yao wanaume kumi na watano (15) wanawake watano (5) kuunda kikosi cha timu ya taifa ya ngumi 2017. HIZI NI CHUCHU SAA 6 AU 12?? TUJADILIANE. Wanawake kama ilivyo kwa wanaume, wanahisia ambazo wakati mwingine kutokana na sababu za kimaumbile wanashindwa kuzitoa moja kwa moja kwa wapenzi wao. Inasemekana kwao ni rahisi kuongelea maisha ya mapenzi kuhusu wanawake ambao hawaoni umuhimu wa kujihami. Mpaka leo hata katika nchi ambazo zinaongozwa na wanawake wengi ni kawaida kukuta kuwa wanawake hulipwa mishahara midogo kuliko wanaume katika fani hiyohiyo. 8) na nchi 7. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. Japokuwa inasemekana siku hizi hakuna anae angalia urefu wako uzuri wako watu wanangalia sana mfuko wako tu, hayo ni maneno ya mitaani watu wanaongea. Hata hivyo, wanaume wamekuwa hawajishughulishi kuwafundisha mapenzi kwa sababu wanaamini kuwa wanajua kila kitu, kumbe wapi!!!. Lakini tatizo hili ni tofauti kidogo kwa upande wa wanaume kwani ni vigumu sana mwanaume kukataa kufanya tendo la ndoa na pia wanaume wanaweza kupata hamu kwa kutumia vidonge tu vya aina Fulani ambavyo pia vian aweza kumletea madhara makubwa, lakini wanawake inahitaji mchanganyiko wa njia mbalimbali ili kuweza kutatua tatizo lao yaani njia za ushauri wa kitaalamu na dawa pia wakati mwingine. Na kuna wengine mitaji inakata kwa sababu ya waume zao wanawaachia majukumu ya nyumbani na pia wanaume hao hao hawawapi fursa wanawake zao za kufanya biashara kwa upana zaidi. Kutotext wanawake wengi. Wanawake wajuzi wa mambo ya faragha wanapendwa sana. TANZANIA; Wanaume wengi hawapendi kufunga uzazi WANAUME wenye asili ya Mkoa wa Mara, wanatajwa kuwa ni kati ya wanaume wanaoishi nchini Tanzania na hawataki wake zao na wao wenyewe wafunge uzazi. “Ikiwa huna pesa na una mke na watoto kwa mfano, mke wako (wanawake walio wengi) hatakuona wa maana kwa sababu ya ustawi wa maisha ya familia yake. May 07, 2017. HIi ni aina ya wanaume ambao hutaka kusujudiwa kama wafalme na hupenda kuwafanya wake zao kuwa kama watumwa. Kiukweli ni tabia ambayo inakera. Utengenezaji wa homoni hii hupungua pindi mtu anapozeeka. Na ndomana wengi wao wamepoteza mvuto na wamekua kama visanamu vya kuchonga ambavyo havina stimu yeyote. kidogo wafanane na wahaya kuliwa kwa nguvu ya soda. Lakini jambo ambalo huwa linawaacha wanawawake wengi na mwaswali ni pale wanapowaona wanawake wa aina hii wakiopoa wanaume wenye muafaka, yaani wanaume wenye sifa. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. bila kujali usafi wa midomo hiyo ya nje. Nitajitahd kudodosa kidogo Ila kwa uapana zaid ntaeleza whatsap group. Wakati wa kukomeshwa na wanawake sasa umewadia kwani wanaume kama hao hawana nia njema hata kidogo," alisema. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Kuwa na watoto wengi au kuzaa bila kupanga uzazi. Ni hapo ndipo wasichana wakaanza kuwa karibu na mimi na kunihitaji kimapenzi, na mimi nilishajenga chuki moyoni na nikapanga kuwakomoa, nikajikuta natembea na wanawake wengi tofauti kuanzia wanafunzi, walimu, wasichana tu wa mtaani, machangudoa na wapenzi wa watu. Mara nyingi sana ama takwimu zangu za kikungwi zinanionyesha kwamba, ni wanawake wengi sana wanaowasamehe waome zao mara wanapowafumania ama wanapogundua wana mahusiano nje ya ndoa, na kusamehe kabisa, lakini sio wanaume ambao wana uwezo wa kusamehe na kutoumia kama wanawake walivyo wengi. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba,anza kwa kuyapapasa papasa,endelea kwa kuyaminya minya kwa kutumia vidole. Mfumo wa haki za ndoa na majukumu ya kifamilia ni miongoni mwa masuala haya. vibamia jitahidini basi mnatutesa wanawake. Heshima, vile vile, ni kumstahi mwanaume unayempenda hata anapokosea. Wanaume wana. MWANAUME HAPENDI MKE MWENYE KIHERE-HERE: Yani hata kama bado hajakwambia, kaa ukijua kwamba wanaume hawapendi kuwa na mke ambaye hapitwi na jambo. Wanawake wengi wasema wanaume wafupi hawana mvuto sana, kama wanaume warefu, kwahiyo hiyo ni moja ya sababu ya wao kutotaka kutoka na wanaume wafupi, japokuwa sio wanaume wote wafupi hawana mvuto. chini ya usimamizi wa Nehemia. Akipewa fedha anasema hazitoshi. MATUKIO ya wanandoa kuuana yanaendelea kukithiri nchini na kuleta tishio jipya hasa kwa wanawake ambao kwa kiasi kikubwa ni waathirika wa matukio haya ya kinyama. Hilo tunaliona wazi tokana na shamra shamra awazo nazo mwanamke wakati wa maandalizi ya shughuli za Ndoa na Harusi. Lakini hii haimaanishi kuwa wana vipato vikubwa isipokua ni vile vinavyowafanya wasiwe tegemezi," alisema Ruben. Tatizo wanawake wengi hamfanyi mazoezi labda mpaka uambiwe na daktari, mazoezi ni mhimu kwako kama ilivyo chakula. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vi**mi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. Mnaona mnaonewa kwa sababu yakutaka kwenu kuwa sawa na wanaume, ambayo si sawa. Wanawake wengi tunakasumba ya kukimbilia “mikao” migumu tukiwafikiria wanaume wetu, sasa mimi nasema hivi; ikiwa unamatatizo ya kufika kileleni hakikisha mnaanza na “mkao” ambao unajua wazi unakufikisha ktk dakika chache badala ya kukimbilia “doggy” ukijua wazi mumeo/mpenzi wako ana mboo fupi au hajui/hujui “kipele G” kiko wapi?. Wengi huishia kutumiwa tu na kuachwa kwa sababu ya tabia zao na tamaa. Hiyo nji baadhi tu ya aina ya wanaume ambao wanawake wengi wasingependa kuwa nao. Huchangia sana katika mapato ya nyumbani na chakula. mambo yote tisa, kumi ni watu walifurahi sana Anna alivyomdhalilisha Peter, alijifanya yeye ndio mwanaume tu anayejua kudinda. ; Wabeba waume za watu:Hawa ni wanawake wanao ona raha kuwa na mume wa mtu,na huwa tumikisha hao wanaume na kuwafanya wasahau familia zao, wengine hutumia hata nguvu za giza kuwateka waume za. • Mishipa ya moyo: Taasisi hiyo pia inaelezea kwamba pombe huharibu mishipa ya moyo wa wanawake kwa urahisi ikilinganishwa na wanaume. Katika biblia kuna wanawake wengi ambao maisha yao yanatufundisha mambo mengi katika utumishi wetu na pia maisha yetu ya kiroho. Tatizo la Maumivu ya Chini ya Kitovu kwa Wanaume na Wanawake Video May 30, 2019 Classic Boy Leave a comment Tatizo hili huwakumba watu wengi sana kwenye jamii yetu lakini kwa bahati mbaya watu wengi huchukulia ni jambo la kawaida kitu ambacho baadae hupelekea watu wengi kuingia kwenye matatizo makubwa ya kiafya hasa kwenye mfumo wa uzazi na. Ni wanawake wa aina gani wanavutia zaidi katika suala la mahaba? Utafiti unaonyesha kuwa walio wembamba wana raha yake kwa sababu furaha ya wanaume wengi ni kudumu katika mahaba kwa muda mrefu , kwa hiyo walio wembamba wengi huwa hawachoki kwa haraka ; miili yao haina mafuta mengi ya kuwachosha. Katika mazingira haya, wanawake hujikuta wakiwa na afya duni na kupata huduma duni za afya. Asilimia arobaini na tatu ya wanawake na 55% ya wanaume Zanzibar wanaonyesha mitazamo ya kuwakubali watu waishio na VVU/UKIMWI kwa viashiria vyote vinne ukilinganisha na 25% ya wanawake na 40% ya wanaume Tanzania Bara. Hawafanyi chochote ndani ya nyumba kazi yao ni kutumatuma hata kama mke anaumwa atapaswa kuamka na kupika, wanataka waheshimiwe wao tu na mwanamke akikosea kidogo ni maneno au kipigo. madhara ya kisonono wa wanaume. Mimi pia ni mwanamke. Wasichana wenye NGOZI NYEUSI wanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe wengi wao huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kuliko wanaume weusi. Ndio maana utapata wanaume wengi wanapenda kuunganishiwa wanawake na marafiki zao. Suala hili huhusiana na mabadiliko ya homini mwili ambazo hujitayarisha kwa ajili ya mimba. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanamume. Wanaume wengi si wajuzi wa kusoma akili ya mtu. Wanawake wengi wanaoongoza kwa kushika mimba za mapacha ni wale ambao wakati wa kulala wanabadili staili mara kwa mara. Haliwaathiri wanaume pekee kama ilivyo kwa Masanja, bali hata wanawake nao hukumbwa na tatizo hilo. Wengi wanafikiri kuishia kumwambia mpenzi wako unampenda pekee inatosha kumfanya aamini kila unachokifanya. , ukifanya mazoezi haya kwa muda wa miezi mitatu. Kwa mfano: Mwanamke anapomwambia mumewe au rafiki yake, "siku hizi naona kazi zimenizidi sana" hategemei kupewa ufumbuzi wa hilo, badala yake anataka kusikia mwanaume aua rafiki yake akichangia katika hisia (Kumbuka mwanamke hujali zaidi hisia). Wanaume wengi wanachukia kuwa na wanawake wasioridhika. Ndoa ni furaha amua kubadilika na usimfanye mke wako kuishi na wewe kwa kujilazimisha. wanawake wengi walioolewa ni wepesi wa kuchepuka. Na kuna wengine mitaji inakata kwa sababu ya waume zao wanawaachia majukumu ya nyumbani na pia wanaume hao hao hawawapi fursa wanawake zao za kufanya biashara kwa upana zaidi. Tatizo la uzito uliokithiri kwa watu wazima ni asilimia 26, huku wanawake wakiwa ni waathirika zaidi kwa asilimia 37 ikilinganishwa na wanaume wenye asilimia 15. Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia. na pia watambue wanawake matapeli katika mapenzi kama wewe ni mwanaume hakikisha umesoma. Wanaume wengi hupuuzia hili, huona kama ni jambo lisilo na maana sana kwao na wenzi wao. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba,anza kwa kuyapapasa papasa,endelea kwa kuyaminya minya kwa kutumia vidole. Mtafiti wa Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu (LHRC), Patience Mlowe anasema kuwa mara nyingi utofauti wa kipato na kiajira kati ya wanaume na wanawake unahusiana na upatikanaji wa elimu rasmi na mtizamo hasi dhidi ya wanawake. Sanaa ya Kutongoza(Art of Seduction) ni sanaa yenye mambo mengi,lakini mara nyingi ni sanaa ambayo inaconcentrate kwenye attention ambayo wanaume wengi wanapenda na wanataka kuipata kutoka kwa wanawake. Pia wanapenda sana matumizi makubwa story zake ni kuhusu matumizi ya hanasa,wanaume wengi ushtuka na kuishia ku hit na kusepa. Uchunguzi unaonyesha kuwa Wanaume wengi hasa kutoka nchi za Kiafrika hujali zaidi kumaliza hamu zao za mwili na kamwe hawajali kama wenza/Mwenza wake yuko tayari au la!. Kila siku ni malalamiko. Your Ad Spot. Kulingana na utafiti uliofanywa na Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (ORIC), kutoka mwaka 2006, zinaonyesha kuwa kila mwaka kumekuwa na ongezeko la kesi mpya ya wagonjwa saratani ya tezi dume. Tofauti na wanaume ambao wakimaliza baada ya dakika chache huwa na hamu ya kutaka kuendelea tena hasa baada ya kuoga, wanawake wenyewe wakimaliza wanahitaji kupumzika muda mrefu kidogo, yaani angalau siku 2 kabla ya kuhitaji tena marudio ya mechi na hasa mechi yenyewe ikiwa nzito. Kwa nini wanawake wengi huigiza katika hili? Lakini mara nyingi haya siyo makosa yao!. Mara nyingi matendo ya namna hii huweza kufanyika bila wewe kujua, kama mwanaume anajaribu kukuonyesha kama anajali na unakuwa kama hauoni, atafikiri kuwa wewe haujali. Kumbuka tunaongelea dunia ya usawa wa kijinsia. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Tofauti na wanaume ambao wakimaliza baada ya dakika chache huwa na hamu ya kutaka kuendelea tena hasa baada ya kuoga, wanawake wenyewe wakimaliza wanahitaji kupumzika muda mrefu kidogo, yaani angalau siku 2 kabla ya kuhitaji tena marudio ya mechi na hasa mechi yenyewe ikiwa nzito. Mchezo huu ambao umeenea zaidi katika majiji makubwa na pwani ya Afrika ya Mashariki, umekuwa ukiwafanya wanaume wengi sana wawapende wanawake wenye makalio makubwa na malaini ili waweze kupata raha zaidi wakiwa wanashughulikia. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. N imeamua kulileta hapa ili nijue Wanaume wa hapa wanalichukuliaje suala hili Pia wanawake nao wanalichukuliaje hili Y aani kama kuna watu wawili ambao unatakiwa uchague kati ya huyo mmoja awe mwenzi wako na mmoja ni used na mwingine sio,ungependa yupi awe mwenzi wako na kwanini?. Katika mazingira haya, wanawake hujikuta wakiwa na afya duni na kupata huduma duni za afya. Mimi nawaona wanawake kama watu wa kuheshimiwa na kupendwa kwa dhati. Hili halina ukweli hata kidogo, mwanamke anapenda uwe mwaminifu katika kiwango cha mwisho kwake, hataki kuwa na mashaka na wewe katika kila unachokifanya. Wengi wamejikuta wakiitwa wahuni kutokana na kuwa na uhusiano wa kimapenzi na makundi ya wanaume au wanawake. WANAUME wameonekana kuwa wengi katika nafasi mbalimbali ukilinganisha na wanawake. Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia. Christina Mdete, Mkazi wa Yombo Buza, Manispaa ya Temeke jijini Dar es Salaam anasema amekuwa akibeba jozi mbili za viatu anapotoka nyumbani na kuvaa viatu virefu anapoingia ofisini. Wanawake hao, sasa wameamua kujiondoa katika miradi ya ufugaji wa kisasa kutokana na wanaume zao kuwahujumu, kwa kuwaibia mifugo yao na hivyo kuwakwamisha kimaendeleo yao. Paternity Court Recommended for you. Wanawake wengi hasa wa umri mdogo (lakini unatosha kuolewa) hutumia muda mwingi katika kuchagua aina ya mwanaume ambaye angependa awe mume wake. Kuna yale ambayo yanakuwa ya upande mmoja lakini husambaa kwa urefu wa sentimita mpaka nne na inaweza ikawa upande mmoja au pande zote mbili lakini yapo mengine chini ya kitovu ambayo yanaweza yakawa upande mmoja au pande zote mbili bila kusambaa kwa urefu. Maisha yakawa si haba. Mara nyingine tatizo hili linatokana na matatizo katika mfumo wa homoni za mtu au likiwa ni matokeo ya matumizi baadhi ya madawa. sababu nyingine ni kuibuka na kuongezeka kwa mchezo wa kufanya mapenzi kinyume na maumbile, yaani kufirana. Wanaume: Baadhi ya sababu ambazo huwafanya wengi waogope kuingia kwenye ndoa Vijana wengi wa kiume hujikuta katika wakati mgumu kuchukua maamuzi ya kuishi na mwanamke japo yawezekana wakawa wanatamani kufanya hivyo kwa muda mrefu kutokana na vikinza vingi, vingine vikiwa ni vya kimaisha na vingine ni nadharia tu. Wanawasumbua wapenzi wao kwamba hawawatimizii mahitaji. Sababu 7 Zinazopelekea Wanaume Wengi Kukimbiwa Na Wanawake Imezoeleka katika jamii kwamba wanaume hukimbiwa na wanawake kwa kukosa kipato au alichonacho ni kidogo, au muonekano na maumbile ya mwanaume bila kuzingatia kwamba wanawake huangalia vitu vingine zaidi ili kugundua kama wanaweza kuishi na aina hiyo ya mwanaume. Makala hii inaangalia njia rahisi ya kupunguza tumbo.